VITHY® VAS-O Tace Mai Tsabtace Kai Na Waje ta atomatik tana cire ƙazanta masu ƙazanta a saman saman ragamar tacewa, ta ingantacciyar hanyar gogewar injina. An yi su ne da bakin karfe, wanda ke kusa da ragamar tacewa kuma yana kawar da dattin da ke saman farfajiyar tacewa.
Lokacin da ƙazantar ta taru zuwa wani ɗan lokaci, bawul ɗin najasa ta atomatik yana buɗewa kuma ana fitar da ƙazanta daga mashin ɗin najasa na ƙasa. Tace ta dace da babban abun ciki na ƙazanta da ci gaba da yanayin samarwa ba tare da katsewa ba, don shi 1) na iya gane ci gaba da tacewa a cikin layi da 2) dawo da ƙazantattun abubuwa, 3) ba ya haifar da abubuwan amfani da tacewa, kuma 4) baya buƙatar tsabtace hannu akai-akai.
Tace tana karɓar albarkatun ƙasa ta hanyar shiga kuma ta wuce ta cikin raga, ana kama ƙazanta a saman waje. Yayin da ƙazanta ke taruwa, bambancin matsa lamba tsakanin mashiga da fitarwa yana ƙaruwa. Da zarar bambancin matsa lamba ya kai ko kuma an kai lokacin da aka kayyade, motar za ta fara na'urar da aka sanye da mai gyara don goge dattin da ke kan raga. Ana ɗaukar waɗannan ƙazantattun zuwa ɗakin tattarawa tare da kwararar ruwa. Tsarin najasa yana farawa ta atomatik a tazara na yau da kullun. Duk da zubar da datti da kuma fitar da najasa, tace tana ci gaba da aiki kuma tana ci gaba da aikin tacewa.
●Tace tana gudana ta atomatik kuma tana tsaftace kanta bisa ga tsarin da aka riga aka saita ko a gaban bambance-bambancen matsa lamba, yana tabbatar da cewa tacewa koyaushe yana da tsabta.
●Fitar ba ta buƙatar abubuwan da za a iya zubar da tacewa, wanda ke da fa'ida don adana farashi da rage buƙatar zubar da muhalli.
●Scraper da aka yi da kayan juriya na PTFE na iya cire ƙazanta yadda yakamata akan tacewa da tsawaita rayuwar tacewa.
●Tace mai ƙarfi tare da madaidaicin sharewa da santsi, mai sauƙin goge ƙazanta da tabbatar da aiki mai dorewa.
●Rashin hasara na matsin lamba a cikin tsarin tacewa yana da ƙananan ƙananan, yawan ruwa yana da kwanciyar hankali, kuma yawan amfani da makamashi yana da ƙananan, wanda ya dace da ci gaba da aiki mai tsayi.
●An rufe tsarin tacewa don hana zubar da abubuwa masu cutarwa da haɓaka samar da lafiya.
●Ruwan sharar da aka fitar ya ƙunshi babban taro na ƙazanta, wanda zai iya dawo da kayan ƙima kuma ya guje wa asarar su.
●Tace tana ba da haɗe-haɗe iri-iri da yanayin atomatik don biyan buƙatun tacewa daban-daban.
●An sanye shi da ingantattun injin motsa jiki ko kayan aikin huhu don tabbatar da aminci da tsawon rayuwar sabis.
●Babban murfin tace yana sanye da na'urar ɗagawa mai taimako, mai sauƙin aiki.
Samfura | O55 |
Wurin tacewa(m²) | 0.55 |
Fcanza Element | SS304/316L ragargaza raga |
SHanyar tsabtace elf | Saukewa: SS304/316L |
Ƙimar tacewa(μm) | 25-5000 (Mafi girman madaidaicin daidaitawa) |
Matsakaicin Matsakaicin Tafiya (m³/h) | 20-118 |
Matsakaicin Yanayin Aiki (Ƙara) | 200 |
Aiki Matsi(MPa) | 0.1-1.0 (Mafi girman matsa lamba) |
Ƙarar (L) | 378 |
Hanyar Haɗin Mashiga/Fitowa | Flange / karye |
Diamita Mai Mashiga/Fitowa(DN) | Musamman |
Diamita Fitar Najasa(DN) | 50 |
Mai Rage Motoci/ Silinda | 180/250/370/550W/750W, 3-lokaci, 380V motor ko fashewa-proof motor/Silinda-kore |
Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa | Biyu-aiki actuator Silinda, 220VAC ko 24VDC solenoid bawul / fashewa-hujja solenoid bawul, iska wadata da ake bukata 5SCFM (m³/h) , matsa lamba 0.4-0.8MPa |
Na'urar Matsi Daban-daban | Ana amfani da maɓalli daban-daban ko na'urar watsawa daban don sarrafa kariya. |
Akwatin Kulawa | Akwatin sarrafawa na 220V ko Akwatin sarrafa fashewa |
Abun rufewa | EPDM/NBR/VITON/PTFE, da dai sauransu. |
Lura: Adadin kwarara shine don tunani (100 μm). Kuma danko, zafin jiki, Filtration Rating, tsafta, da abun ciki na ruwa yana shafar shi. Don cikakkun bayanai, tuntuɓi injiniyoyin VITHY®. |
Masana'antu:
Petrochemical, lafiya sunadarai, bioengineering, abinci, Pharmaceutical, ruwa magani, takarda, karfe,.power shuka, Electronics, mota, da dai sauransu.
Ruwa:
Ruwa, fermentation broth, syrup, furotin, masara m barasa, waken soya abinci, al'adu matsakaici, danyen mai, gauraye mai, methyl styrene, maida hankali sulfuric acid, methanol, polymer, guduro, bugu tawada, pigment, filler, coatingmaterial, citric acid, sabulu, roba, sorbitol, rigar karshen sinadaran Additives, m, ethanol, cakulan, mai yawan zafin jiki, ruwan 'ya'yan itace, ruwa mai sanyi, dizal, kananzir, da sauransu.
Babban tasirin tacewa:
Cire manyan ƙwayoyin cuta; ƙayyadadden ƙima; tsarkake ruwa; kare kayan aiki masu mahimmanci.
Nau'in tacewa:
Scraping tacewa; atomatik ci gaba a cikin layi tace.