VITHY® VBTF-L/S Fitar Jaka guda ɗaya an ƙera shi tare da la'akari da tasoshin matsin ƙarfe. An yi shi da babban inganci, tsantsa bakin karfe (SS304/SS316L) kuma an ƙera shi ƙarƙashin ingantattun matakan inganci. Tace tana da ƙirar ɗan adam, kyakkyawan juriya na lalata, aminci da aminci, kyakkyawan hatimi, karko, da kyakkyawan aiki.
●Ya dace da tacewa na yau da kullun.
●Madaidaicin murfin simintin gyare-gyare, ƙarfin ƙarfi, mai dorewa.
●Daidaitaccen girman flange don tabbatar da ƙarfin kayan aiki.
●Tsarin buɗewa da sauri, sassauta goro don buɗe murfin, sauƙin kulawa.
●Ƙaƙƙarfan ƙirar kunnen kwaya ba ta da sauƙi don lanƙwasa da lalacewa.
●An yi shi da SS304/SS316L mai inganci.
●Ana samun mashigai da mashigar cikin girma dabam dabam don docking kai tsaye.
●Akwai nau'ikan mashigin shiga da shimfidu guda 3 da za a zaɓa daga ciki, waɗanda suka dace don ƙira da shigarwa.
●Kyakkyawan ingancin walda, aminci da abin dogaro.
●An sanye shi da ƙwanƙolin ƙarfe na ƙarfe mai ƙarfi da ƙwaya masu jure lalata da ɗorewa.
●Ƙafafun tallafi na bakin ƙarfe tare da tsayi mai daidaitacce don sauƙi shigarwa da docking.
●Wurin waje na tace yashi ne kuma an yi maganin matt, mai sauƙin tsaftacewa, kyakkyawa, da kyau. Hakanan yana iya zama gogewar darajar abinci ko fentin fenti na rigakafin lalata.
| Jerin | 1L | 2L | 4L | 1S | 2S | 4S |
| Wurin Tace (m2) | 0.25 | 0.5 | 0.1 | 0.25 | 0.5 | 0.1 |
| Yawan kwarara | 1-45 m3/h | |||||
| Abun Jakar Zabi | PP/PE/Nailan/Yarinyar da ba a saka ba/PTFE/PVDF | |||||
| Ƙimar Zaɓuɓɓuka | 0.5-3000 μm | |||||
| Kayan Gida | SS304 / SS304L, SS316L, carbon karfe, dual-lokaci karfe 2205/2207, SS904, titanium abu | |||||
| Dankowar da ake nema | 1-800000 cp | |||||
| Tsananin Tsara | 0.6, 1.0, 1.6, 2.5-10 MPa | |||||
● Masana'antu:Fine sunadarai, ruwa magani, abinci da abin sha, Pharmaceutical, takarda, mota, petrochemical, machining, shafi, Electronics, da dai sauransu.
● Ruwa:Aiwatar da matuƙar fa'ida: Ya shafi ruwaye daban-daban masu ɗauke da adadin ƙazanta.
●Babban tasirin tacewa:Don cire barbashi masu girma dabam; don tsarkake ruwa; don kare kayan aiki masu mahimmanci.
● Nau'in tacewa:Musamman tacewa; maye gurbin hannu na yau da kullun.